Hinamori Amu! FanCluB!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครเป็นแฟนคลับ อามุ ก็อย่าลืมสมัครกันเยอะๆนะคะ^^

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏข้อบังคับประจำบอร์ดค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AdminAmujung
Admin
AdminAmujung

กฏข้อบังคับประจำบอร์ดค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏข้อบังคับประจำบอร์ดค่ะ   กฏข้อบังคับประจำบอร์ดค่ะ EmptySun Nov 20, 2011 6:46 pm

กรุณาทำให้ถูกตามกฏด้วยนะคะ

1.ไม่ลบหลู่ ดูหมิ่น ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
2.ไม่พูดจาหยาบคาย หรือ ทำให้เกิดความแตกแยก
3.ไม่ตั้งกระทู้ที่รก หรือ เป็นกระทู้ที่สมาชิกแจ้งมาจะลบทันทีนะคะ
4.อยากให้มีอะไรเพิ่มแจ้งที่แอดมินนะคะ เช่น มองตัวอักษรไม่เห็นอย่างงี้อ่ะค่ะ
5.ถ้าเจอคอมเม้นที่เม้นไร้สาระ หวังคะแนน จะลบทันทีค่ะ

กฏข้อบังคับประจำบอร์ดค่ะ Aik14
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://hinamori-amu.forumth.com

กฏข้อบังคับประจำบอร์ดค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1